Labarai

  • Nazari na yadda ake kula da birki!

    Nazari na yadda ake kula da birki!

    Kayan birki sune tsarin birki mai mahimmanci, aikin kulawa yana da mahimmanci, to yaya ake kula da birki na mota? Lokacin da abin hawa ya yi tafiyar kilomita 40,000 ko fiye da shekaru 2, birki ya fi sawa, don bincika akai-akai don ganin ko kaurin o...
    Kara karantawa
  • Menene fa'idar pads ɗin birki?

    Tare da karuwar yawan motoci, abu ne na halitta don fitar da haɓakar kayan aikin mota, kuma patin motar birki na ɗaya daga cikinsu. Na gaba, masu kera kushin birki na kera don raba muku menene fa'idodin pad ɗin birki! Abubuwan fa'idodin birki sune kamar haka: 1, sakamakon wuya ...
    Kara karantawa
  • Yaya birki baya aiki bayan maye gurbin birki?

    Bayan motar ta maye gurbin birki, dalilin rashin nasarar birki na iya kasancewa saboda kauri tsakanin gefen hagu da dama ya yi yawa, kuma ƙarfin birki zai kasance ba daidai ba. Ko kuma a ce birki ɗaya ya mutu, ɗayan kuma ba ya nan, ya sa motar ta gudu. Can...
    Kara karantawa
  • Shin kun san abin da ke kawo matsala ga birki?

    Ga masu tuƙi, gazawar kushin birki na ɗaya daga cikin gazawar da ta fi ban tsoro a tsarin tuki. Barnar da hakan ke haifarwa, musamman a harkar tukin mota mai saurin gaske, na da matukar muni da kuma barazana ga rayuka da dukiyoyin bil'adama. Koyaya, wannan wata gazawa ce da yawa, galibi tana faruwa…
    Kara karantawa
  • Shin kun san abin da ke sa birki ya sanya daban

    Shin kun san abin da ke sa birki ya sanya daban

    Muhimmancin na'urar birkin mota ba lallai ba ne a faɗi, masu shi ya kamata su bayyana a sarari, da zarar an sami matsala don magance ta yana da wahala. Tsarin birki gabaɗaya ya haɗa da fedar birki, mai haɓaka birki, hasken ƙararrawa, birki na hannu, faifan birki, in dai...
    Kara karantawa
  • Kun san illar tsatsa ta birki?

    Ingantattun faifan birki yana shafar aikin birki kuma yana da alaƙa da amincin rayuwa. Yawancin guraben birki na mota kayan simintin ƙarfe ne na ƙarfe, babu makawa za su yi tsatsa, kuma don aiwatar da ɓangarorin birki, ƙarin masu mallakar sun damu da tasirin tsatsawar birki, birki mai zuwa ya haifar da ...
    Kara karantawa
  • Binciken tsari da aikin birki na mota!

    Analisar a construção ea ação das pastilhas de freio do carro! Mota birki (Pastilhas de freio para automóveis) wani muhimmin bangare ne na tsarin birki na mota, don tabbatar da amincin tuki, mutane da yawa suna kallon birki akan irin wannan ɗan ƙaramin yanki, don haka yin watsi da mahimmancin birki, ta yaya.. .
    Kara karantawa
  • Shin kun san abin da ke kawo matsala ga birki?

    (Qual é a causa da falha das pastilhas de freio? Você sabe disso?) Ga masu tuƙi, gazawar birki (Pastilhas de freio) na ɗaya daga cikin gazawar tuƙi mafi ban tsoro. Lalacewar da hakan ke haifarwa, musamman wajen yin tuki cikin sauri, yana da matukar muni kuma yana haifar da gagarumin...
    Kara karantawa
  • Shin kun san cikakkun matakan duba matakan birki?

    (Você conhece as etapas detalhadas da inspeção das pastilhas de freio?) Birki pads (Pastilhas de freio) sune mafi mahimmancin ɓangarorin aminci na motar, duk tasirin birki yana da kyau ko mara kyau na birki yana taka muhimmiyar rawa, masu kera kushin mota. tunatar da mahaya su kare tsarin birki. A fol...
    Kara karantawa
  • Shin kun san abin da ke sa birki ya sanya daban

    (Você sabe quais são as razões que fazem as pastilhas de freio desgastar diferente à esquerda e à direita) Muhimmancin tsarin birkin mota bai kamata a faɗi ba, ya kamata masu shi su bayyana sarai, da zarar an sami matsala wajen magance shi ya fi damuwa. Tsarin birki gabaɗaya ya haɗa da birki...
    Kara karantawa
  • Motocin birki ta atomatik suna jumla yadda ake zabar

    Lokacin zabar pads na birki na mota (Zapatas de freno) jimla, waɗannan sune wasu mahimman la'akari: 1. Inganci da aiki: Fahimtar tsarin samarwa mai kaya da tsarin kula da inganci. Babban ingancin birki (Pastilhas de freio) yakamata ya sami aikin birki mai kyau...
    Kara karantawa
  • Hanyar tsaftace birki ta bayyana! Sauƙaƙan mafita ga gazawar birki

    Tashin birki wani bangare ne mai matukar muhimmanci na motar, wanda ke da alaka kai tsaye da amincin tuki. Lokacin da datti kamar ƙura da laka ta shafa faifan birki, hakan zai sa tasirin birkin ya ragu, har ma ya haifar da gazawar birki a lokuta masu tsanani. Domin tabbatar da lafiyar abin hawa, ya...
    Kara karantawa