Aikace-aikace nabirkiyana da wasu fa'idodi kamar tsawon rayuwar sabis da ikon daidaita tazarar birki. Duk da haka, akwai nau'ikan nau'ikan nau'ikan gogayya da yawa a kasuwa a yanzu, kuma ingancin nau'ikan ɓangarorin daban-daban shima ya bambanta.
Mashinan birki na gaske suna kama da santsi da kyau, tare da kyawawan kayayyaki, ba su da ƙarfi ko taushi, kuma suna da fa'idodin samun damar daidaita tazarar birki da tsawon rayuwar sabis. Nagartaccen birki ya fi dacewa da kayan da ake amfani da su, don haka yana da wahala a iya tantance fa'ida da rashin amfani da ido, kuma galibi ana yaudarar masu motoci. Yana buƙatar ilimi da ƙwarewa na musamman don gwada ƙwanƙwasa birki na gaske, amma har yanzu akwai wasu bambance-bambancen da ke ba mu damar bambance sahihancinbirki. Editan mai zuwa zai yi bayanin wasu mahimman bayanai na bambance-bambancen:
1. Dubi marufi. Marubucin na'urorin haɗi gabaɗaya an fi daidaita su, tare da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai, da bugu na yau da kullun, yayin da fakitin samfuran jabu ba su da ɗanɗano, kuma sau da yawa yana da sauƙin samun lahani a cikin marufi;
2. Dubi launi. Wasu na'urorin haɗi na asali suna ƙayyade takamaiman launi a saman. Idan aka ci karo da wasu launuka, jabun kayan gyara ne da na kasa;
3. Dubi kamanni. Bugawa ko simintin gyare-gyare da alamomi a saman kayan haɗi na asali sun kasance a bayyane kuma na yau da kullum, yayin da bayyanar samfuran jabu ba ta da ƙarfi;
4. Duba fenti. ’Yan kasuwa ba bisa ka’ida ba za su sarrafa kayan aikin shara kawai, kamar tarwatsawa, hadawa, sassaka, fenti, da sauransu, sannan su sayar da su a matsayin ingantattun kayayyaki don samun riba mai yawa ba bisa ka’ida ba;
5. Duba rubutu. Kayayyakin na'urorin haɗi na asali sune ƙwararrun kayan aiki bisa ga buƙatun ƙira, kuma samfuran jabu galibi ana yin su ne da arha da ƙasa;
6. Duba sana'a. Ko da yake bayyanar ƙananan samfurori wani lokaci yana da kyau, saboda tsarin masana'antu mara kyau, fasa, ramukan yashi, ƙaddamar da slag, burrs ko bumps suna iya faruwa;
7. Duba wurin ajiya. Idan ɓangarorin birki suna da matsaloli irin su fashewa, oxidation, canza launi ko tsufa, ana iya haifar da shi ta rashin kyawun yanayin ajiya, dogon lokacin ajiya, ƙarancin kayan kanta, da sauransu.
8. Duba gidajen abinci. Idan rivets na kushin birki sun sako-sako, an lalatar da su, mahaɗin sassan lantarki sun lalace, kuma haɗin abubuwan tace takarda sun rabu, ba za a iya amfani da su ba.
9. Duba tambarin. Wasu sassa na yau da kullun ana yiwa alama da wasu alamomi. Kula da lasisin samarwa da alamar haɗin kai da aka keɓance akan marufi. Ingancin samfuran ba tare da waɗannan alamomi biyu ba yana da wahala a iya garanti.
10. Bincika abubuwan da suka ɓace. Dole ne sassan taro na yau da kullun su kasance cikakke kuma cikakke don tabbatar da shigarwa mai sauƙi da aiki na yau da kullun. Wasu ƙananan sassa akan wasu sassa na taro sun ɓace, waɗanda gabaɗaya "shigo da kaya iri ɗaya ne", wanda ke sa shigarwa cikin wahala. Sau da yawa, duka ɓangaren taron ana goge shi saboda ƙarancin ƙananan sassa guda ɗaya.
Global Auto Parts Group Co., Ltd. kamfani ne da ya ƙware wajen kera da siyar da ƙusoshin birki. Kayayyakin sun fi dacewa da manyan manyan motoci, manyan motocin bas, motocin bas, motocin noma, motocin injiniya da sauran samfura. Dangane da rabon kimiyyar kayan gogayya, ana samar da manyan, matsakaita da ƙananan samfuran don biyan ainihin buƙatun amfani da yanayin abubuwan hawa daban-daban da yanayin tituna a kasuwannin duniya.
A cikin shekaru da yawa, baya ga daidaitawa da yawancin masana'antun kera motoci na ƙasashen waje, samfuran kamfanin kuma sun samar da samfuran OEM na musamman don ƙungiyoyin ƙawancen gida da kamfanoni da yawa. Ana ba da kayayyakin kamfanin ga kamfanonin kasuwanci na ketare a wurare daban-daban, kuma ana fitar da kayayyakin zuwa kasashe da yankuna fiye da 70 kamar Turai, Amurka, Kudu maso Gabashin Asiya, da Gabas ta Tsakiya.
Kamfanin yana ɗaukar inganci da sabis a matsayin tsarin sa, kuma ya sami yabo baki ɗaya daga abokan ciniki da yawa a gida da waje ta hanyar dogaro da fa'idodin kayan aikin sa, fa'idodin fasaha, fa'idodi masu inganci, da cikakkiyar fa'idar farashi. Za mu ci gaba da yin aiki tuƙuru kuma da gaske muna fatan samun haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da ku!
Lokacin aikawa: Jul-10-2024